Sửa lần cuốiTênTóm tắt
Monday, 19 September 2011, 09:04 AMGiới thiệu khoa Tin học
Monday, 5 November 2012, 08:53 AMTổ chuyên mônĐội ngũ giảng viên & các tổ chuyên môn khoa Tin học, trường Đại học Sư Phạm
Sunday, 25 April 2010, 08:19 AMChi bộ Đảng
Thursday, 1 November 2012, 09:26 AMChuẩn đầu ra & Khung chương trìnhChuẩn đầu ra & Khung chương
Sunday, 25 April 2010, 03:48 PMNghiên cứu khoa học
Thursday, 29 April 2010, 03:17 PMHướng dẫn sử dụng Website
Sunday, 18 April 2010, 05:28 PMLiên hệ
Sunday, 25 April 2010, 08:18 AMĐoàn thanh niên
Thursday, 29 November 2012, 09:58 AMKỳ Thi Olympic Tin học lần thứ II
Thursday, 13 January 2011, 12:17 PMBảng điểm các khóa
Sinh viên các khóa xem các bảng điểm thi theo liên kết sau.
Chú ý vào từng thư mục tương ứng, sau đó chọn bảng điểm cần xem
(chờ 1 lúc để server load bảng điểm).

Friday, 2 July 2010, 10:36 AMNhập điểm
Wednesday, 5 May 2010, 10:43 AMTrần Quốc Chiến
Wednesday, 19 May 2010, 01:12 PMLê Văn Sơn
Monday, 24 May 2010, 10:33 AMLê Thị Bích Hồng
Wednesday, 5 May 2010, 01:41 PMLê Viết Chung
Wednesday, 5 May 2010, 10:38 AMNgô Đình Thưởng
Wednesday, 5 May 2010, 10:45 AMLê Văn Mỹ
Wednesday, 5 May 2010, 10:48 AMĐoàn Duy Bình
Monday, 26 April 2010, 09:28 AMTrần Uyên Trang
Saturday, 25 September 2010, 05:47 PMPhạm Dương Thu Hằng
Wednesday, 5 May 2010, 10:54 AMLê Thành Công
Wednesday, 5 May 2010, 10:57 AMNguyễn Thanh Tuấn
Wednesday, 5 May 2010, 11:00 AMNgũ Phúc Huy
Wednesday, 26 May 2010, 07:49 AMPhan Đoàn Ngọc Phương
Thursday, 29 April 2010, 03:30 PMĐinh Thị Đông Phương
Thursday, 29 April 2010, 03:31 PMNguyễn Phan Xuân Nguyên
Thursday, 29 April 2010, 03:33 PMNguyễn Thị Ngọc Anh
Monday, 26 April 2010, 09:32 AMLê Doãn Cang
Monday, 26 April 2010, 09:33 AMTrần Duy Bửu
Thursday, 29 April 2010, 09:05 AMPhùng Thị Minh Tâm
Thursday, 1 December 2011, 05:24 AMNguyễn Hoàng Hải
Thursday, 1 November 2012, 09:45 AMCHUẨN ĐẦU RA: NGÀNH CỬ NHÂN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN

CHUẨN ĐẦU RA

Tên ngành đào tạo: Cử nhân Công nghệ Thông tin (Informatics Technology)

Trình độ đào tạo: Đại học

Thursday, 1 November 2012, 10:02 AMCHUẨN ĐẦU RA NGÀNH CỬ NHÂN SƯ PHẠM TIN HỌC
Thursday, 1 November 2012, 02:20 PMKHUNG CHƯƠNG TRÌNH - SƯ PHẠM TIN HỌC

Thursday, 1 November 2012, 02:23 PMKHUNG CHƯƠNG TRÌNH - CỬ NHÂN CNTT
Thursday, 1 November 2012, 02:28 PMKHUNG CHƯƠNG TRÌNH - CỬ NHÂN CNTT